Bộ ngực trần giúp lái xe giảm tốc độ...

Go down

Bộ ngực trần giúp lái xe giảm tốc độ...

Post  HeavenGuard on Wed Oct 21, 2009 1:17 am

Các bạn nghĩ sao khi đi trên đường thấy một chân dài, da trắng, tóc vàng, cở trần... cầm biển báo giảm tốc độ tối đa...

Theo thống kê của Đan Mạch thì 70% tài xế thường xuyên vượt quá tốc độ quy định, để nhắc nhở các tài xế, một số cô gái trẻ đã có một cách đặc biệt để thông báo tài xế biết khi nào phạm luật!!! Ước gì người VN cũng làm vậy affraid affraid affraid
www.speedbandits.dk (link xem film)

Đọc cái tựa thì chắc anh em cũng biết trước được sẽ xem film có cảnh vài em gái "sexy phần trên" nhưng nếu anh em đang ngồi quán net thì cứ vô tư mà mở ra nhé. PC14, CA phường có ghé thăm hoặc thằng chủ quán mắc dịch có lại yêu cầu tắt thì cứ chửi thẳng vào mặt nó thế này: ơ hay, đây là film có nội dung trong sáng, được chính phủ Đan Mạch cho phép và được tuyên truyền công khai trên thế giới, các anh bảo bậy bạ là bậy chỗ nào, hay tại đầu óc các anh bậy bạ quá nên cứ nhìn thấy ngực trần là nghĩ ngay đến chuyện bậy bạ.
Hoặc nếu bác nào đang ngồi cạnh người yêu thì cũng vô tư mà mở ra xem nhé, em nó cằn nhằn thì cứ nói tương tự như trên-->chẳng bị gì lại được dịp trêu cún con của bạn 1 mẻ.
HeavenGuard

Back to top Go down

Back to top